

**BODI YA WAKURUGENZI**

**MKURUGENZI MKUU**

**KITENGO CHA VIWANGO**

AFISA VIWANGO MKUU

**KITENGO CHA UKAGUZI WA HESABU**

MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA NDANI

**KITENGO CHA MANUNUZI**

AFISA MANUNUZI

**KITENGO CHA MAHUSIANO**

AFISA UHUSIANO NA HABARI

**KITENGO CHA SHERIA**

AFISA SHERIA MKUU

**IDARA YA RASILIMALI WATU + UTAWALA**

MKUU WA IDARA

**SEHEMU YA RASILIMALI WATU**

AFISA UTUMISHI MKUU

**SEHEMU YA UTAWALA**

AFISA UTAWALA MKUU

**IDARA YA MIPANGO  
SERA NA UTAFITI**

MKUU WA IDARA

**SEHEMU YA MIPANGO**

AFISA MIPANGO MKUU

**SEHEMU YA TAKWIMU**

AFISA TAKWIMU MKUU

**IDARA YA FEDHA NA BIASHARA**

MKUU WA IDARA

**SEHEMU YA FEDHA**

MHASIBU MKUU

**SEHEMU YA BIASHARA**

AFISA MASOKO MKUU

**IDARA YA VIWANJA**

MKUU WA IDARA

**SEHEMU YA UENDESHAJI**

MENEJA WA KIWANJA

**SEHEMU YA USALAMA**

MENEJA WA USALAMA

**SEHEMU YA TAHADHARI**

MENEJA WA TAHADHARI

**IDARA YA UFUNDI**

MKUU WA IDARA

**SEHEMU YA MAJENGO**

MENEJA UFUNDI MAJENGO

**SEHEMU YA KIWANJA**

MENEJA UFUNDI KIWANJA